Leave Your Message
Game da Mu

GAME DA MU

Barka da zuwa kasuwancin mu

Bayanan Kamfanin

An kafa Shandong HTX New Material Co., Ltd a cikin Maris 2021. Mai da hankali kan masu sarrafa kumfa, kayan aikin sarrafa PVC da sauran samfuran, HeTianXia babban kamfani ne wanda ke haɗa R&D, samarwa da tallace-tallace. Babban samfurori sune mai kula da kumfa, kayan aikin ACR, tasiri ACR, wakili mai toughening, calcium-zinc stabilizer, man shafawa, da dai sauransu Products ana amfani da su sosai a cikin jirgin kumfa na PVC, wainscoting, carbon crystal board, bene, profile, bututu, takardar, kayan takalma da sauran filayen. An sayar da samfuran gida da waje, abokan ciniki sun karɓe su sosai.

Nunin masana'anta

Mayar da hankali kan masu sarrafa kumfa, kayan aikin sarrafa PVC da sauran samfuran, HeTianXia babban kamfani ne wanda ke haɗa R&D, samarwa da tallace-tallace.

Nunin masana'anta 1
Nunin masana'anta 2
Nunin masana'anta 3
Nunin masana'anta 4
Nunin masana'anta 5
Nunin masana'anta 6
Nunin masana'anta 7
Nunin masana'anta 8
Nunin masana'anta 9
Nunin masana'anta 10
01020304050607080910
TABBAS KYAUTA 1
TABBAS KYAUTA 2
TABBAS KYAUTA 3
TABBAS KYAUTA 4
TABBAS KYAUTA 5
0102030405

TABBAS KYAUTA

Koyaushe muna sanya inganci a farkon wuri, muna da tsarin sarrafa ingancin sauti, kuma an ba mu takardar shedar tsarin ISO14001 da ISO9001. Ƙwararrun R & D Team da ƙungiyar sabis na fasaha za su ba da tabbacin abin dogara don samar da kwanciyar hankali. Tare da gaskatawar gudanarwa na inganci, halaye da haɗin kai na duniya, muna yin ƙoƙari marar iyaka don haɓaka ci gaban masana'antar PVC. Mun dage kan ingantaccen bangaskiya mai ƙarfi, ɗabi'a mai dacewa don ƙirƙirar alamar kasuwancin lamiri.

Game da Mu

Fa'idodin Zabar Mu

  • 01

    Kwarewa

    Fiye da shekaru 15 gwaninta a cikin masana'antar ƙari na PVC da masana'antar masana'anta, muna haɗin gwiwa tare da duk abin dogaro da masana'anta kuma mun kafa haɗin gwiwa tare da abokan tarayya a cikin ƙasashe sama da 40 a duniya.

  • 02

    Siyayya tasha ɗaya

    Siyan tsayawa ɗaya yana adana lokaci da kuzari na abokan ciniki, kuma muna ba da sabis na samfur kyauta don rage haɗarin sayan kuskure.

  • 03

    Cikakken sabis na tallace-tallace

    Cikakkun tsari na bin diddigin oda, sabuntawa na ainihi na ci gaban oda, samar da tafiye-tafiyen fasaha da jagorar kan-site suna tabbatar da abokan ciniki sun karɓi kaya ba tare da damuwa game da ingancin kayayyaki ba.

  • 04

    Kyakkyawar ƙungiyar

    Ƙwararrun tallace-tallacen tallace-tallace, ƙungiyar samarwa mai kyau, ƙungiyar sabis na tallace-tallace mai karfi. Muna ba da haɗin kai cikin inganci sosai bisa dogaro da juna.

Al'adun Kamfani

01

Manufar

Ingantacciyar amfani da kayan da ke da alaƙa da muhalli don haɓaka yanayin ɗan adam.

02

hangen nesa

Kasance mai ba da sabis na duniya tare da manyan hanyoyin samfuran masana'antar PVC

03

Core Value

Mafarki, sha'awa, ƙwararrun ƙirƙira, koyo, da rabawa. Aljanna tana ba masu himma

04

Ruhin Kasuwanci

Abokin ciniki yana mulki mafi girma kuma yana bin kyakkyawan aiki.